สยามน่ารัก แชท ออนไลน์ อัพโหลดรูป 

ผู้เขียน หัวข้อ: แชทคุยสด & ฟังเพลงออนไลน์  (อ่าน 2131 ครั้ง)

XoE

• Newbie
  • *
  • โ-ค-ต-ร-ซ่-า-ส์
    • www.siamnarak.com
แชทคุยสด & ฟังเพลงออนไลน์
« เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 12:31:08 PM »
แนะนำ ติชม แจ้งปัญหาการใช้งานแชท ฟังเพลงไม่ได้ ปัญหาการใช้งานต่างๆ ที่แชทของเรา Radio Online ของเรา ใครมีข้อแนะนำ หรือข้อติชมอะไร หรือจะให้เราปรับปรุง เปลี่ยนแปลง เพิ่มเติมอะไร โพสกันไว้ได้เลยนะจ๊ะ ::) ;D ;)

^O^

AFz

• Newbie
  • *
Re: แชทคุยสด & ฟังเพลงออนไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2012, 09:21:14 PM »
 :) 8)

นะนะน้องน้ำ

• Newbie
  • *
Re: แชทคุยสด & ฟังเพลงออนไลน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 12:08:27 AM »
ทำไมห้องต้องแบนด้วยคะแค่ส่งลิ้งค์ให้เพื่อนฟังเพลงหาว่าโฆษณาไรก็ไม่รู้
รบกวนช่วยแก้แบนให้หนูหน่อยนะคะๆเพราะว่าหนูติดห้องแชทนี้ถ้าไม่ได้เล่นคงเหงาแย่เลย
ขอร้องนะคะ

By siamnarak.com